Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++ เข้าคลังก็ตั้งใหม่รอบ3 รวมรีวิวบุฟเฟ่ต์ดิเฟร้ยย [By engineering boy] ++++++  

เห็นหลังๆเริ่มมีถามข้อมูลบุฟเฟ่ต์

บวกกับอัพเดทข้อมูลรอบที่3คิดว่าน่าจะพอควร

ไม่พูดพล่ามละ

เริ่มเลยดีกว่า

หุหุหุ

ปล.
    1.ลิ้นใครลิ้นมันนะครับ ของอร่อยสำหรับคนอื่นไม่จำเป็นต้องอร่อยสำหรับเรา
    2.ตามรีวิวแล้วไม่ประทับใจบอกได้แต่ขอความสุภาพนะจ้ะ
    3.บางร้านที่ปิดหรือเปลี่ยนราคาอะไรก็ตามแต่ผมก็จะโพสไว้ก่อน แต่ให้ชัวร์ก็โทรไปถามร้านก่อนนะครับ เบอร์ก็อยู่ในรีวิว ลองคลิ๊กๆดูไม่น่าพลาด
    4.ร้านที่ปิดไปแล้วถามว่าลงทำไม ก็...เป็นความประทับใจ+กับอาหารน่าทาน ดูเล่นๆเพลินตานะจ้ะ
    5.ขอให้ทุกท่านมีความสุขในการทานทุกครั้งนะครับ ขอให้ทอนกระจาย ไม่หล่นเท้าบวม และส่งการบ้านทุกครั้งจะเป็นพระคุณอย่างสูง หุหุหุ

จากคุณ : seruel01
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 12:05:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com