Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปเที่ยวกระบี่ มีหมูย่างตรังให้กินไหมครับ vote  

พอดีจะไปเที่ยวกับครอบครัวที่กระบี่ครับ อยากตะลอนชิมของอร่อยในเมืองกระบี่ครับ แต่คุณแม่อยากกินกมูย่างตรัง เลยไม่แน่ใจว่ามีหมูย่างตรังขายในจังหวัดกระบี่รึเปล่าครับส่วนอาหารที่จะไปชิมกันก็มีดังนี้ครับ รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะครับว่าควรไปกินอะไรบ้างครับ

1. ขนมจีนโกจ้อย
    2. โรตีมะม่วง อ่าวนาง
    3. โรตีมุสลิม ข้างโวค
    4. กาแฟโบราณ แยกคนโบราณ
    5. เค้กร้านสินโอชา
    6. บะกุ๊ดเต๋ + ติ่มซำ กุ๊กชิม
    7. ข้าวยำสมุนไพร
    8. หมูสะเต๊ะคุณทิพย์
    9. ร้านเค้กคุณหมอ

จากคุณ : วี
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 15:25:40 A:124.122.110.183 X: TicketID:156409

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com