Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พัทยามีบุฟเฟต์ seafood มั้ยคะ?  

อาทิตย์นี้จะพาหลาน ๆ ไปพัทยา  ทุกคนกินเก่งค่ะ เลยอยากพาไปเลี้ยง
เป็นบุฟเฟต์ seafood ตามโรงแรมน่ะค่ะ

เคยไปทานที่ Long beach พัทยาเหนือ  แต่รู้สีกเค้าหวง ๆ อาหารน่ะค่ะ
คือจะมีคนคอยคุม และตักกุ้ง กับปู ให้เรา  ไม่ชอบเลยเพราะเราไม่สามารถ
ตักเองได้น่ะค่ะ  พอเราไปขอเค้าซ้ำ ก็รู้สึกเกรงใจ อาย ๆ อ่ะก็เลยไม่อยากไปอีก

เพื่อน ๆ มีที่อื่นแนะนำมั้ยคะ?  อยากได้เป็น seafood
หัวละเท่าไหร่คะ?

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : leah
เขียนเมื่อ : 21 ก.ค. 52 17:58:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com