Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Let's go bowling - มาโยนโบวล์กันดีกว่า  

วันก่อนโน้นนานแล้ว เคยนัด ๆ กันไว้อะครับว่าจะมาเล่น Bowling กัน
จำกันได้หรือเปล่าครับ ที่นัด ๆ กันไว้ว่าจะเดือนนี้เพราะว่าจะฉลองวันเกิดให้คนที่เกิดเดือนนี้กันด้วย

ขอเข้ามาหยั่งเสียงก่อน เรื่องวันเวลา
เอาวันก่อนนะครับ เอาเป็นวันศุกร์ที่ 21 สิงหาคม
ส่วนเวลาเดี่ยวต้องไปสอบถามกับทางร้านอีกที
เพราะน่าจะคิดเป็นรายชม.

สถานที่ จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับผม

แต่คงจองเป็นห้องส่วนตัว แล้วก็สั่งอาหารมาทานกันในนั้นเลย อาจให้เขาจัดเป็น Buffet
อาหารในโบว์ก็อร่อยใช้ได้ครับ สถานที่น่าจะเป็นไม่พารากอน เอสพลานาด ก็ MBK คร้าบ
แต่จะเอาที่ๆรถไฟฟ้าหรือไต้ดินเดินถึงครับ

อ้อ เพิ่มเติมว่าน่าจะมี Karaoke ในห้องด้วยครับ ระหว่างไม่ได้โยนก็มีเพลงให้ร้องกัน

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 52 00:53:07

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 52 20:17:00

จากคุณ : NKK
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 52 17:39:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com