Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<Spinnecker>> อาหารเช้าคุณเมีย (แต่มีวาระแอบแฝง หึหึ) ข้าวหมูสับปั้นก้อนทอดสูตร"เกย์เห่า"ครับ คนสวยขอมาก็จัดให้ครับ 555  

สวัสดีครับทุกท่าน ผมหายหัวกบาลไปนานเลย ไม่ได้เจอกันเป็นอาทิตย์เลยนะครับ คิดถึงจริงๆก้นครัว ไม่ได้ตั้งกระทู้แล้วหงุดหงิดงุ่นง่านจริงๆเลยครับ ทุกคนก็คงคิดถึงผมแน่ๆเลยที่เห็นผมหายไปแบบไม่บอกกล่าว แค่ไม่กี่วันหลังไมค์ผมแทบระเบิด มีคนส่งข้อความมาไถ่ถามข่าวคราว 4 หมื่นกว่าท่าน (จริงๆไม่มีใครเลย มีอีตาพี่โยคนเดียว ฮือๆๆๆๆ ใครๆก็ไม่ร๊ากกก)

สาเหตุที่หายไปก็เพราะว่างานครับ งานรัดตัวมากๆเลย มี product ใหม่ให้ใช้หัวมานั่งคิดสูตรหลายตัวด้วยกัน กว่าจะผ่านออกมาแบบให้อร่อยพอใช้ได้ก็แทบรากเลือดครับ ทีนี้เหลือแค่รอลูกค้าที่ต่างประเทศชิมแล้วคอมเมนท์มาค่อยมาปรับอีกที เลยว่างประมาณสองสามวันครับ มาตั้งกระทู้ได้ให้หายอึดอัด ฮ่าๆๆ

วันนี้ก็จะเป็นเมนูอาหารเช้าคุณเมียเช่นเคยครับ แต่เป็ฯอาหารที่ผมทำของผมเองให้คุณเมียลองชิม ซึ่งเมนูที่ทำนี้มีวาระแอบแฝงตามคำขอของสาวสวย KiTTyZiLLA!!! ที่บอกไว้ในกระทู้ก่อน ดังนั้นระดับประธานชมรม KiTTyZiLLA!!! Fanclub แบบคาสโนว่าเบียร์แล้ว จะลงมือทำอาหารทั้งทีต้องยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัว คุณเมียก็ดีใจได้กินของอร่อย คุณ KiTTyZiLLA!!! ก็ประทับใจได้เห็นเมนูที่เกรย์ฮาวด์ยกเลิกไป โฮะๆๆๆๆๆๆ ฉลาดจริงๆกรู

แต่เนื่องจากผมไม่เคยกินเมนนูนี้ที่เกรย์ฮาวด์มาก่อน แถมไม่รู้ด้วยว่าหน้าตาเป็นยังไง จึงไปเสริชภาพของเมนูนี้ใรอากู๋ดู แล้วถามคนที่เคยกินเพื่อขอรายละเอียดรสชาติ จากนั้นก็ลองมาทำดูเอง ดังนั้นวันนี้กระผมจึงจะมาทำเมนู ข้าวหมูสับปั้นก้อนทอดสูตร "เกย์เห่า" ให้ชมกันครับ เชิญตามมาเลย อุอุ

ปล1. เชิญคุณ KiTTyZiLLA!!! มารับไปได้ทั้งเมนูและหัวใจเลยครับ คิกๆๆๆ อ่อ ถ้าถูกใจจะให้รางวัลผมก็ไม่รังเกียจนะจ๊ะ ฮ่าๆๆๆ

ปล2. เอ่อ ถ้าคุณเมียดันมาอ่านเจอกระทู้นี้ อย่าไปเชื่อ ปล1. นะจ๊ะที่รัก เบียร์ไม่ได้พิมพ์นะจ๊ะ เอ่อ....เอ่อ....  ไอ้พี่โด้มันแอบเอาล๊อคอินมาใช้แล้วพิมพ์ ปล1. น่ะจ้ะ แห่ะๆๆ อย่าไปเชื่อน๊า เค้ารักตะเองคนเดียวนะจ๊ะ จุ๊บๆ

ปล3. ถ้างวดนี้หายไปอีกเกินหนึ่งอาทิตย์แสดงว่าไม่ใช่งานผมยุ่งแล้ว แต่โดนเมียจับได้แล้วเจี๋ยนทิ้งครับ ฮือๆๆๆๆ

จากคุณ : Spinnecker
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 52 09:26:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com