Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~*♥*~คิดถึงก้นครัวจัง วันนี้ทำคั่วกลิ้งหมูมาฝากค่ะ~*♥*~  

แตงโม  สวัสดีค่ะ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ระยะหลังนี้จุ๋มหายไปนานเลยเนื่องจากติดภาระกิจเกี่ยวกับลูกๆ  เข้ามาทีก็ได้แต่อ่าน เม้นบ้างไม่ได้เม้นบ้างค่ะ

แตงโม   วันนี้จุ๋มจะทำคั่วกลิ้งค่ะ  ซึ่งอาจจะไม่เหมือนต้นตำหรับซะทีเดียว แต่ก็อร่อยใช้ได้เลยล่ะค่ะ  ลองเข้ามาชิมกันดูน๊า

แตงโม    วันนี้เปิดด้วยภาพ ผลไม้ ผลงานน้องวินค่ะ  แบบแว่...สวยดี อิอิ

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 52 11:05:35

จากคุณ : winview'mom
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 52 11:05:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com