Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~...........เมื่อ Koamania ชวนกันมากิน "ข้าวต้มหมูสับ"...........~~~  

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆห้องก้นครัวทุกคน.....
เดือนนี้เป็นเดือนที่ดีจริงๆค่ะ เพราะมีคนเกิดเดือนนี้เยอะแยะเลย....
เค้าว่ากันว่า คนเกิดเดือนนี้มักจะหน้าตาดี 5555 <<<<ก็Koamaniaก็เกิดเดือนนี้กะเค้าเหมือนกัน...แต่ยังไม่ถึงเวลาจ้า..
มาฉลองวันเกิดให้คุณเพื่อนก่อนล่ะกัน....
เมื่อวานเป็นวันเกิดเพื่อนสาวของKoamania คนนึงค่ะ .....
คบกันมานานนนนนมากแล้ว รักเพื่อนม๊ากกกมาก.....
ก็ขออวยพรให้คนที่เกิดเดือนนี้ทุกคนเลยนะคะ มีสุขภาพแข็งแรง
ทำอะไรก็ขอให้ประสบความสำเร็จในทู๊กกกกกกอย่างเลย....
แล้วก็สวยหล่อยิ่งๆขึ้นไปอีกเน้อออออ....555

เนื่องจาก Koamania เป็นแม่ครัวประจำกลุ่มซี้ปึ้กของเรา .....
ปีนี้เลยฉลองให้ด้วยอาหารง่ายๆ แต่ได้สุขภาพนะคะ...
เป็นข้าวต้มหมูสับ แม้จะง่าย แต่ก็ซึ้งใจเนอะ .....^ ^

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 52 15:53:32

จากคุณ : Koamania
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 52 15:52:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com