Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอทราบวิธีทอดไข่เจียวให้ฟูๆด้วยครับ  

เคยไปกินอาหารที่ร้านในตลาดโต้รุ่ง ทำไข่เจียวได้รสชาดดีมากแถมยังทอดได้ฟูยังกับลูกรักบี้
ไม่ทราบใครพอมีสูตรปรุงไข่เจียวอร่อยๆ และวิธีทอดให้ฟูกลมๆบ้างครับ จะไำปทำให้ลูกๆกินครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : พ่อครัวจำเป็น
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 00:36:03 A:118.172.9.164 X: TicketID:229141

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com