Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<Spinnecker>> เมนูอาหารเช้าคุณเมีย "เส้นหมี่ลาบหมู" มาพร้อมสุดยอดข่าวดีประจำเดือน !!!  

สวัสดีวันจันทร์ครับทุกท่าน กลับมาทำงานแบบยังจนๆกันอีกเช่นเคย หลังจากเฉี่ยวสุดๆเมื่อวาน ซื้อ 533 มันออก 933 ซื้อ 477 มันออก 577 ดูมันทำกับเค้าสิค้าบ ฮือๆๆ

แต่ไม่ต้องห่วงไปครับ เรามีข่าวดีมาแจ้งให้ทราบครับ เป็นข่าวดีสุดในรอบเดือนสำหรับผมเลย

เรื่องมีอยู่ว่า หลังจากผมโดนแบนข้อหาอนาจาร 15 วัน ก็โดนถากถางมาเป็นระยะๆ ซึ่งทำให้สภาพจิตใจผมต้องบอบช้ำมาพอสมควร แต่ก็ต้องทนกลืนเลือดตัวเองต่อไป เพราะยังไม่มีตัวตายตัวแทน

แต่.......... บัดนี้........ เวลาที่ผมรอมานานก็มาถึงจนได้....

....

....

....

....." ไอ้พี่โด้โดนแบน 15 วันคร้าบพี่น้องคร้าบบบบบบบบบ !!!!!!! "

สะจายยยยยยยยย ฮ่าๆๆๆๆ

ส่วนจะโดนข้อหาอะไร รุนแรงแค่ไหน จะคืนอมยิ้มหรือไม่ เดี๋ยวรอเจ้าตัวมาสรุปในเวอร์ชั่นบัตรผ่านก็แล้วกันครับ ฮ่าๆๆๆ

ที่แน่ๆบอกได้คำเดียวว่าเป็นการผิดกติกาของพันทิปแน่นอนครับ ไม่ได้เกิดจากความหนั่นไส้แต่อย่างใด แห่ะๆๆ ก็ต้องยอมรับกันไป คราวหน้าจะได้ระวังให้ดีกว่านี้ (ส่วนจะเป็นทางพันทิปมาเจอเอง หรือมีผู้หวังดีแจ้งไปก็ไม่ทราบได้)

ดังนั้น ต่อไปนี้ เลิกล้อผมได้แล้วครับ หันมาเตรียมล้อไอ้คุณพี่โด้แทนได้เลย ก๊ากๆๆๆๆ ส่วนสาวๆแฟนคลับพี่โด้ก็ไม่ต้องเป็นห่วงไป ทางพี่โด้ได้ฝากฝังให้ผมเป็นผู้ดูแลหัวใจแทนชั่วคราวไปก่อน ใครต้องการความอบอุ่นก็หลังมือมาได้เสมอครับ อิอิอิ

อ่อ สำหรับคนที่จะให้กิ๊ฟตาโด้ระหว่างนี้ก็เอามาฝากผมไว้ก่อนได้เช่นกันนะครับ ฮ่าๆๆ

เอาล่ะครับ หลังจากสนุกสนานกันพอสมควรแก่เหตุแล้วเราก็มาเข้าเรื่องเมนูอาหารเช้าคุณเมียกันต่อดีกว่าครับ เดี๋ยวจะเมาท์เพลินจนลืมอาหาร พาลโดนย้ายกระทู้เปล่าๆ แห่ะๆๆ วันนี้จะเป็นเมนูลูกผสมครับ ลองทำดูเล่นๆเพราะคุณเมียอยากกินอะไรแซ่บๆแต่เช้าเลย จึงเป็นที่มาของเมนูนี้ครับ เชิญชมกันได้เลย

จากคุณ : Spinnecker
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 09:52:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com