Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

========== พาแม่ไปหม่ำที่ร้านเจ๊ไข่ เก็บตกวันแม่คะ============  

เลยวันแม่มาหลายวัน แต่ยังไม่พ้นเดือนวันแม่นะ    สะสมไว้เยอะเลย ออกตะลอนกินๆ  แล้วก็กิน    จนตัวพองหยุดไม่อยู่แล้วค่ะ   วันนี้ขอปล่อยของหน่อยนะค่ะ   เยอะจัด 55555  ไหนจะขนมที่ทำ ไหนจะร้านที่ไปกิน  

ร้านนี้คนเยอะมากๆ  ยังกะกินฟรีเลยค่ะ   แต่ก็ไม่ได้ทำให้อารมณ์เสียนะค่ะ เพราะหน่องไม่ได้รอนานจนเกินไป  ผิดกับโต๊ะอื่นๆ ที่มีอาการ ของขึ้นเหมือนกัน  ฮ่าฮ่าฮ่า  (แอบเห็นอาการค่ะ)    

ไปถึงร้าน 18.00 น. คนยังกะหนอน     ปกติร้านี้ก็คนเยอะอยู่แล้วนะค่ะ แต่วันแม่   เบิ้ลไปไม่รู้กี่เท่า    เยอะมากๆ ขนาดว่าร้านนี้มี 5 -6 คูหาแล้วนะ ยังปลิ้นทะลักมานอกร้านเต็มฟุตบาทเลยค่ะ

คนเยอะแค่นั้นก็ต้องทนคะ เพราะชอบร้านนี้อร่อยดีค่ะ ราคาก็โอเค...

จากคุณ : wee_nong
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 52 12:30:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com