Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**********เจ้านายที่รัก หนูทำปลากับผักกระหล่ำให้นายแล้ว รัปประทานแล้วนายนอนได้เลยค่ะ**************  

สวัสดค่ะนาย นายทำอะไรน่ะ งานยุ่งหรือป่าวคะ ผมนายหวีลงมานะ ฟูหมดแล้ว ของหนูหวี มัดรวบไว้เรียบร้อยแล้ว

มันเหนื่อยใช่มั้ยนาย...

นาย...หนูทำปลาให้ นายจะได้อิ่มท้อง มีแรงค่ะ

นี่ของที่หนูได้มาค่ะนาย

ที่สำคัญมีปลาแซลม่อน เดี๋ยวหนูไปเอากระดูกออกที่บ้าน

กระหล่ำปลี

ขนมปังนั่นหนูซื้อมาทานเอง รองท้องไว้ให้มีแรง

หนูจ่ายเงินแล้ว น้าเขาใจดีบอกขอบคุณหนู แล้วเจอกันใหม่

หนูเดินไป ยิ้มเลย...

จากคุณ : อะนิตา
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 52 20:52:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com