Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Bon Appetit Paris ( 3 years ago) " L'Epi dupin "  

มาแล้วค่ะมาแล้ว หลังจากพยายามสลัดตัวขี้เกียจออกแทบแย่
บวกกับคุณ Man อุตส่าห์ไปขอกำลังใจให้ถึงห้องใหญ่ เลยโพสต์เสียหน่อย
รูปชุดนี้ไม่อยากแปะเลย เพราะถ่ายออกมาได้ห่วยแตก ไม่ได้ดังใจ แต่....
รูปใหม่ๆไม่มีเลยค่ะ ขี้เกียจถ่ายรูปอย่างถึงที่สุด เลยต้องยอมงัดของเก่าออกมาหากินนี่ล่ะค่ะ แหะแหะ

L'Epi dupin
11 Rue Dupin 75006 Paris
(ให้โรงแรมหาเบอร์แล้วโทรจองให้ได้ค่ะ เก็บนามบัตรมาไม่รุ้หายไปไหนแล้วค่ะ)
ก่อนไปเที่ยวก็ทำการบ้านพอสมควร หนังสือลิปส์เค้าแนะนำไว้เราก็เลยลองไปกินกัน อร่อยได้บรรยากาศอย่างที่ตั้งใจเลยค่ะ ชอบกันมากๆ

ขนมปังมาก่อนเลยค่ะ

จากคุณ : เจ๊มาเองจ้ะ
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 52 01:17:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com