Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<Spinnecker>> เชิญชมอาหารคุณมอสระเอียเมีย กับเมนู "ข้าวหน้าหมูทอดราดซอสมิโซะ" ครับผม !!!  

ดังนรกชังหรือสวรรค์แกล้ง....

...แทง 895 ออก 865  ฮือๆๆๆๆ

ไม่เฉี่ยวซะเลยยังดีกว่า

โอเคครับ ช่างมัน มันผ่านไปแล้ว เดี๋ยวกลางเดือนค่อยมาหาเลขเด็ดเลขดังกันใหม่ 555 ว่าแต่แถวนี้มีใครถูกมั่งครับ มาอวดให้อิจฉาหน่อยซิ เห็นมีโกเอ๋กับซ้อนุชถูกหลายคู่เลยอ่ะ

วันนี้ว่างมารีวิวได้อีกวันนึงครับ ส่วนพรุ่งนี้ต้องไปติดต่องานที่เมืองชล แล้วก็หาอะไรกินแถวนั้นช่วงเย็นๆก่อนกลับ ว่าจะไปนั่งกินรองท้องที่ร้านน้องนักมวย ใครเจอทักกันได้นะครับ

อาหารที่จะเอามาให้ชมวันนี้ก็เป็นเมนูอาหารคุณเมียอีกเช่นเคย แต่เป็นมื้อกลางวันครับ หลังจากส่วนมากทำแต่มื้อเช้า เพราะกลางวันจะไปกินนอกบ้าน แต่วันที่ทำรีวิวนี้พอดีคนในบ้านติดธุระกันหลายคน เลยไม่ได้ไปกินข้าวตามกิจวัตรประจำวันอาทิตย์

อาหารที่ทำก็เป็นอาหารญี่ปุ่นอีกแล้วครับ อาศัยทำแบบลักจำตามรายการทีวีแชมเปี้ยนบ้าง คุ้กกิ้งโชว์ดาวน์บ้าง แล้วเอามาลองๆทำดูแบบมั่วๆตามอารมณ์ผมเอง แห่ะๆๆ ถ้ายังไงก็ลองชมกันดูนะครับกับเมนู "ข้าวหน้าหมูทอดราดซอสมิโซะ"

จากคุณ : Spinnecker
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 08:57:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com