Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเดินเล่นที่ Wakayama  

สวัสดีครับทุกๆคน
ได้เวลาไปเดินเล่นด้วยกันอีกแล้วฮะ

คราวนี้ ผมจะพาไปเดินเล่น ที่จังหวัด วากายาม่า
ไปนั่งรถไฟสายท้องถิ่น ขบวนที่น่ารัก เก๋ไก๋ ไม่ซ้ำใคร
แล้วชมวิว ในวันฟ้าใส ด้วยกันนะครับ

แต่... แต่คงต้องขอออกตัวก่อน
ว่าทริปนี้ ไม่มีของหวาน ไม่มีอาหารอร่อยๆให้ชมนะครับ (-_-;)

กินลม ชมวิว แล้วดื่มด่ำกับบรรยากาศแทนก็แล้วนะ แหะๆ :P

เอาหละ สะพายเป้ ออกเดินทางกันเลยดีกว่า  ^__^

ปล.1 ผมยังสแกนรูปไม่เสร็จเลยครับ แต่ตั้งกระทู้เปิดไว้ก่อน ( จะได้กระตุ้นตัวเองให้แสกนไวๆหนะซี่ )
ปล.2 กระทู้น่าจะยาว และ อาจจะโพสไม่จบในวันเดียว นะครับ

จากคุณ : Drunkenangel
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 15:18:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com