Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับบุฟเฟ่ต์ล่องเรือเจ้าพระยา หน่อยนะครับ  

คือว่า ผมไปงานท่องเที่ยวที่ศูนย์ประชุมฯสิริกิติ์  จะไปซื้อโปรแกรมดินเนอร์ล่องเรือเจ้าพระยา ให้เป็นของขวัญวันเกิดคุณพ่อ และก็ฉลองกันภายในครอบครับด้วย  แต่ ผมไม่รู้ว่าจะเลือกเรือเจ้าไหนดี ขอความคิดเห็นทุกคนด้วยนะครับ

มีChoice ให้เลือกครับ

๑. เรือ Grand Pearl Cruise         ราคาเต็ม ๑,๕๐๐     ลดเหลือ  ๑,๐๐๐

๒. เรือ Chaophraya Cruise        ราคาเต็ม ๑,๕๐๐    ลดเหลือ     ๙๐๐

๓. เรือ Chaophraya Princess    ราคาเต็ม ๑,๓๐๐    ลดเหลือ     ๗๐๐

ใครเคยไปของเรือลำไหน รบกวนขอความคิดเห็นด้วยครับ

จากคุณ : คุณแห้ว
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 52 01:49:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com