Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามหาร้านเกี๊ยวซ่า ไดมารู ครับ  

เสริชหามาหลายยก บอกว่า อยู่แถวห้าง บิ๊กซี ราชดำริ
ไปเดินหามาแล้ว ไม่พบอะครับ ผมนั่งรถลงที่ประตูน้ำผมเดินเข้าทาง
ซอยธนาคาร ลงสะพานมาจะ เจอร้านแลกเงิน  
แล้วเลี้ยวไปออก ซอยใกล้ๆ บิ๊กซี ราชดำริ แต่ไม่พบอะครับ
ไม่ทราบว่าผมเดินผิดซอยหรือ ว่า ร้านไม่มีแล้วครับ

ถ้าซื้อกล่องใหญ่ เอาไปทอดเอง   ยังมีอยุ่ไหมครับ ราคาเท่าไหร่

ขอบคุณผู้ที่มาบอกพิกัดนะครับ เสริชหาเองมาเป้นเดือนแล้ว ไม่เจอเลย

จากคุณ : Wastrel
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 14:00:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com