Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ขวัญนอกครัว] วันนี้ชวนไปทานข้าวที่ Coconut Palm กันค่ะ ^^  

สวัสดีค่า  หายหัวไปซะนาน วันนี้กลับมาพร้อมกันรีวิวเล็กๆน้อยๆ ที่ดองไว้จนได้ที่  

ได้เวลาว่างนิดหน่อยเลยแอบมาโพสต์ให้หายคิดถึงกันหน่อยค่ะ (หมายถึงขวัญคิดถึงนะ) ไม่ได้โพสต์นานมากๆ

ร้านนี้ ไปทานตอนขากลับจากนครปฐม  ทางบ้านขวัญจะกลับได้หลายทาง แต่พอดีวันนั้นผ่านทางรัชดา เลยแว๊บๆไปหม่ำหน่อย

พิกัดอยู่บนถนนรัชดา  เข้าซอยที่ถึงก่อนซอยเสือใหญ่ไปนิดหน่อยค่ะ  อยู่ตรงซอยข้างๆเบนซ์รัชดา

ร้านนี้จะเด่นที่ขนมจีนซาวน้ำ  สะอาด และรสชาติใช้ได้ค่ะ แล้วก็ก๋วยเตี๋ยวสุโขทัยรสชาติกลมกล่อมดีค่ะ  

ลองมาดูละกันนะคะ เผื่อเป็นทางเลือกของคนที่ใกล้ๆแถวๆนั้นแวะไปชิมกันนะคะ

จากคุณ : =เด็กเอ๋ยเด็กดี=
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 52 13:54:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com