Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@^___^@....09-09-09....ปลากระพงนึ่งมะนาวค่ะ....@^____^@  

รักคุณ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆห้องก้นครัวที่น่ารัก....

แวะเวียนมาดึกๆ ...09-09-09 เลขดีนะคะ

วันนี้อยู่ๆ ก็มีงูเลื้อยโผล่ออกมาจากใต้คอมฯ เป็นงูตัวเล็กๆค่ะ ไม่มีพิษ จับไปปล่อยนอกโรงงานแระ
ไม่รู้ว่าเข้ามาได้งัย หรือหลุดออกมาจากหัวใคร ฮ่าฮ่าฮ่า

699 ค่ะจัดกันไป งูเล็ก คือปีมะเส็ง = เลข 6 อิอิ

รักคุณ

ลองทำปลากระพงนึ่งมะนาวดูค่ะ ...ออกมาหน้าตาแปลกๆ แต่ก็พอทนกินได้ค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

ลูกไมเคิลค่ะ ทำท่างงๆ...กับบักหางกุด...ว่าทำไมหางมีแค่นี้...

ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ ที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม

จากคุณ : เหมียว beautycats
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 52 22:28:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com