Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

****************อรุณสวัสดิ์ค่ะนายที่รักของหนู.....ถ้านายตื่นแล้วทานปลาหมึกยักษ์เลย หนูปรุงไว้แล้วค่ะ********************  

อรุณสวัสดิ์ค่ะนายที่รักของหนู...นายหนูตื่นแล้ว อยู่ข้างหน้าหนูเลย หลับสบายใช่มั้ยคะ  ดูนั่นสิ....ตานายหนูเยิ้มหมดแล้ว  

หนูคิดถึงนาย นายได้ยินหนูพูดมั้ยคะ.....

นายล้างหน้าแปรงฟันนุ่งผ้าเลย  เตรียมตัวปะแป้งหอมๆ นายใส่เสื้อหนานิดเดียว ลมหนาวมานู้นแล้ว

นายนั่งรอหนูนะคะ หนูอ่ะจะทำอาหาร ให้นายอร่อยเลย  นายไม่ต้องห่วงหรอก นายมานี่ๆ  ดูของที่หนูหามาได้นะค่ะ มีไม่มาก แค่พอให้นายอิ่มได้

ปลาหมึกยักษ์

ใบไทม์/  ใบเบย์ /อบเชย

เกลือ

นี่ปลาหมึกที่หนูได้มา หนูผ่าตา ตัดไส้ออก แล้วขยำเกลือเยอะ 4 ครั้ง
ฟองออกมาเต็มเลย แล้วหนูล้างน้ำให้สะอาดดีมาก วางไว้ให้นายดูอยู่นี่แล้ว นายเห็นมั้ยคะ...

จากคุณ : อะนิตา
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 52 03:43:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com