Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่โครเวฟมีกลิ่นครับ ทำไงดี  

เพิ่งซื้อมาเองครับ ใช้เวฟปลาซาบะไป 2-3 ครั้ง กลิ่นแบบว่า..เอ่อ เอาเป็นว่าเวฟขนมปังก็กลายเป็นขนมปังหน้าซาบะ เปิดฝาทิ้งไว้ทั้งวันก็ยังไม่หาย เห็นรุ่นที่เพื่อนใช้ เค้ามีปุ่มสำหรับกำจัดกลิ่นด้วย แต่ตัวที่บ้านไม่มีอ่ะครับ ใช้ของพานา อยากได้เคล็ดลับสำหรับกำจัดกลิ่นในไม่โครเวฟนะครับ ตอนนี้ลองเอาผ้าเช็ด กลิ่นก็ยังอยู่ครับ เป็นมา 2 วันละ กลุ้ม+เซ็งครับ ช่วยผมด้วยยยยยยย

จากคุณ : Get
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 52 22:05:59 A:110.164.141.68 X: TicketID:227361

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com