Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเส้นทางไปทานอาหารที่หาดบ้านอำเภอค่ะ  

สอบถามเส้นทางไปทานอาหารที่หาดบ้านอำเภอค่ะ  จะไปทานที่ครัวปรีชาค่ะ  เคยไปครั้งหนึ่งนานมาแล้ว แต่ทางที่บอกมันไม่ชัดเจนเลยค่ะ

รบกวนบอกจุดสังเกตให้หน่อยได้ไหมคะ
เพราะว่าถ้าเลยโรงแรมแอมบาสเดอร์ไปแล้ว จะมีจุดสังเกตตรงไหนที่มองชัดๆ บ้างไหมคะ  กลัวขับเลยไปสัตหีบค่ะ  ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า

ปล.ร้านต้มเลือดหมูคุณศรี ไม่ทราบว่าอยู่พัทยาเหนือ กลาง หรือใต้คะ

ปล.2 ร้านสเวนเซ่นที่อยู่นอกห้าง(ห้างอะไรจำชื่อไม่ได้) ที่อยู่ติดหาดน่ะค่ะ  ไม่ทราบว่าอยู่พัทยาเหนือ กลาง หรือใต้คะ

ปล.3 ฟู้ดแลนด์ อยู่พัทยากลางใช่ไหมคะ

ปล.4 แนะนำเพิ่มเติมร้านอร่อยๆ ได้เลยนะคะ จะตามไปชิมค่ะ  อิอิ^^

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ จะไปกินๆๆๆ ให้เต็มที่  แต่มันงงเหนือๆ ใต้ๆ เนี่ยค่ะ งงๆ ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : Noo_chom
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 23:33:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com