Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวแรกกับร้านที่คุ้นเคย ++ท่าเรือซีฟู้ด อ่างศิลา++  

สวัสดีค่ะ

วันนี้จะขอมาแนะนำร้านอาหารท่าเรือซีฟู้ด ซึ่งร้านนี้เป็นร้านที่เรามาทานกับเพื่อนๆพี่ๆที่ทำงานบ่อยมาก บ่อยจนได้สมญานามว่าร้านสิ้นคิด คือไม่รู้จะไปทานข้าวที่ร้านไหนก็มาทานร้านนี้กันน่ะค่ะ
ที่นี่อาหารทะเลสด อร่อย และราคาสมเหตุสมผลค่ะ

ร้านนี้ตั้งอยู่ที่ ต.อ่างศิลา จ.ชลบุรี ค่ะ
ตามมาชมกันนะคะ

จากคุณ : khimyo
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 52 18:11:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com