Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++++++Reviewโปรมา4จ่าย2 oktoberfest บวก เบียร์ไม่อั้น ที่เซนทาร่า จร้า ^_^++++++++++  

ในที่สุดก็หาแนวร่วมที่มีบัตร เซนทรันการ์ดได้แล้ว

4 จ่าย 2 ค่ะ

ที่ the world วันพฤหัส

แต่ตอนนี้เห็นว่ามีซิตี้แบงค์ แพลตตินัมด้วยค่ะที่มา4จ่าย 2

อารมณ์จะเป็นอาหารเยอรมันๆ (Oktoberfest ) บวก เบียร์สดเยอรมัน

(Paulaner)

ราคาเต็มๆก็ 1090++ ต่อคนนะคะ แต่ไปใช้โปรมา เลยถูกไปเยอะ

เหลือหัวละไม่ถึง 800 รวมน้ำเปล่าแล้วด้วย

...... แถมมมมม  เดินได้ 2 ห้องอาหารค่ะ คุ้มดีนะคะ

อีกห้องชื่อ Ginger แบบว่าญี่ปุ่นๆค่ะ มีไส้กรอกเยอรมันชื่ออะไรก็ไม่รู้ แต่

อร่อยมากกกกกกกกกก

ใครที่พลาดเนื้อวากิววันพุธ ก็มากิน oktoberfest วันพฤหัสกันค่ะ ^-^

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 52 17:41:45

จากคุณ : Piglet Yuiyo
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 52 17:28:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com