Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปติดเกาะที่ Six Senses Hideaway Yao Noi กันค่ะ  

ทริปนี้ก่อนออกเดินทาง ก็ได้ฤกษ์เปลี่ยนกล้องจากเจ้า T7 ที่เริ่มชราเป็น ZR1 ห้ามถามนะคะว่าทำไมเลือกรุ่นนี้ เพราะจะตอบไม่ได้ค่ะ แฮ่ๆ

หลังจากตามดู ตามอ่านกระทู้ที่รีวิวจนแทบจะจำตัวบ้านและบริเวณรีสอร์ทได้เกือบทุกมุม เราก็ได้ฤกษ์ตามรอยเสียทีค่ะ แต่ก่อนจะไปได้กล้องมาก็ลองเสียหน่อย

ก๋วยเตี๋ยวเรือที่แพงที่สุดในชีวิตที่เคยกินมา

จากคุณ : เจ๊มาเองจ้ะ
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 52 23:40:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com