Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^Pikaball ขอเสนอความอร่อยในโรงแรม กับ Japanese Buffet สุด Hip ของก้นครัว "TAKUMI"@Swissotel Le Concorde รัชดาครับ^0^  

สวัสดีครับ
ในที่สุดที่ได้มีโอกาสลิ้มลอง บุฟเฟ่เเห่งนี้สักที
ซึ่งผมสังเกตจากกระทู้ขอคำเเนะนำบุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่นของห้องก้นครัว
ซึ่งหากใครตั้งกระทู้เเล้ว ผมมักจะไปแอบอ่าน
ก็มักจะมีร้านแห่งนี้อยู่เสมอ

ดังกระทู้ตัวอย่าง
D88XXXXXX ช่วยเเนะนำบุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่นอร่อยๆด้วยครับ
งบไม่อั้นครับ เน้นอร่อย

ความเห็นที่ 1
ทาคุมิ...

หรือ
D88XXXXYY เเนะนำบุฟเฟ่อาหารญี่ปุ่นอร่อยๆด้วยค่ะ
งบท่านล่ะไม่เกินพัน
ขอแถวฝั่งธนนะคะ

ความเห็นที่ 1
TAKUMI โรงเเรม Swissotel.........

+เออ....อยู่ฝั่งธน ยังเเนะนำจะให้มากินที่นี่ให้ได้เนอะ เเฮะๆ haha

เอาล่ะครับ ไม่พูดพร่ำทำเพลงเเล้ว
ตาม Concept เดิม
“ร้อยกระทู้รีวิว พันความเห็น ก็ไม่เท่าครั้งหนึ่งที่ต้องไปลิ้มลองเอง”
ไปรัชดากันเลย...........

จากคุณ : pikaball
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 19:48:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com