Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปติดเกาะที่ Six Senses Hideaway Yao Noi กันค่ะ 3  

ทริปนี้ประทับใจมากๆค่ะ เลยพยายามแปะให้ครบให้จบให้ได้ อิอิ

คุณโจโจ้ขา ราคาที่ไปทริปนี้เท่าไปมัลดีฟครึ่งทริปเองค่า อิอิ รับรองว่าไปแล้วกลับมาต้องประทับใจแน่ๆค่ะ ที่พัก พนักงาน การบริการดีเยี่ยมค่ะ

คุณอุขา จ่ายค่าฝันมาด้วยนะคะ(ขอถอนทุนหน่อย)

คุณมะขิ่มที่รัก รับรองว่าแค่อาหารเช้าก็อยู่ได้ไปทั้งวันแล้ว รับประกันโดยเจ๊เอง

คุณจักรยาน ไม่หรูหรอกค่ะ แต่อยู่สบายและบริการเยี่ยม น่าไปลองค่ะ

จากคุณ : เจ๊มาเองจ้ะ
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 23:30:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com