Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ Jeepy Eatty +++ รีวิว "Katsu King X" ร้านหมูทอดอร่อยๆบนห้างเปิดใหม่ Digital Gateway@Siam Square มาดูกัน  

สวัสดีครับ

วันนี้มาแบบชิวๆกันอีกแล้วครับ ไม่รีบไม่ร้อน วันนี้เป็นผู้ชาย(โพส)เสร็จช้าอีกวันนึงครับ

ก่อนเริ่มช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆครับ รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ผมโดนไปแล้วครับ หวัดเล่นไปแล้ว น้ำมูกไหลทั้งวันเลย นี้ก็นั่งปาดน้ำมูกอยู่อะ><

เข้าเรื่องครับ วันนี้จะพาไปทานร้านหมูทอดเปิดใหม่บนห้างเปิดใหม่เช่นเดียวกัน

ร้านนี้มีสาขาแรกที่สุขุมวิท 39 (ป่าวหว่า) ซึ่งผมไม่เคยไปทานเลยครับ

เห็นมีมาเปิดใกล้ๆบ้านแถวสยามนี้เอง เลยต้องไปลองสักหน่อย

ร้านนี้คือร้าน "Katsu King X" ครับ
มี "X" เพิ่มขึ้นมา แสดงว่าต้องอัพพลังขึ้นมาพอสมควร คล้ายๆพวก Dragonball Z อะไรเทือกนั้น^^ "

จะน่าทานแค่ไหน มาดูกันเลยครับ

จากคุณ : Three-eleven
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 14:42:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com