Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

===โจทย์ประจำเดือน “กันยายน” มาแว้ววคะ หวานเย็นชื่นใจ ====  

โจทย์ประจำเดือน  “กันยายน”   มาแว้วว คะ    หวานเย็นชื่นใจ  ใครทำอะไรมาให้ชื่นใจกันบ้างมาลุ้นกันนะค่ะ ว่าแต่ละเมนูจะเป็นของใคร   ส่วนโจทย์เดือนหน้าขอแจ้งให้ทราบทั่วกันก่อนนะค่ะ

"ให้ .. หนุ่มน้อย"  คือ จะทำอะไรก็ได้ ให้หนุ่มน้อย octo ที่แม่มันสวยๆ อะ  ฮ่าฮ่าฮ่า  (แม่เค้าบอกมานะ ป้าหน่อนป่าวชม)  5555

ส่งรูป 20 ต.ค. 52
ส่งงาน 26 ต.ค. 52

ส่วนของเดือนนี้ใครที่ยังไม่ได้ส่งรูปหรือแจ้งความจำนงมา แต่อยากร่วมสนุกด้วย ก็ขอให้แตกประเด็นเอาก็แล้วนะค่ะ ไม่ต้องซีเรียส   แต่ขอให้ยกหัวกระทู้และภาพเปิดตัวไปด้วย จะได้เป็นไปในทางเดียวกัน เนอะๆๆ    ร่วมด้วยช่วยกันนะค่ะ  

ผลงานที่อยู่ในมือหน่องตอนนี้ มี 10 เมนูนะค่ะ  แต่ยังมีบ้างคนที่แจ้งมา ว่าขอร่วม แต่ยังไม่ได้ส่งภาพให้หน่อง    มาดูกันค่ะ ว่าน่าทานมากน้อยแค่นั้น

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 52 14:08:56

จากคุณ : wee_nong
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 52 12:57:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com