Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Catering ประเภท Cocktail 150 หัว หัวละ 150 บาท พอจะมีหวังมั้ยคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  

ต้องการจัดเลี้ยงแขกแบบ COCKTAIL เน้นอาหารฝรั่ง
แขกประมาณ 150 ท่าน มีงบประมาณให้ท่านละ 150 บาท
ชาวก้นครัวพอจะชี้ทางสว่างให้ได้มั้ยคะ

เพราะเสิร์ชหาดูแล้ว มีแต่ 200 บาทขึ้นไปทั้งนั้นเลยค่ะ

หรือถ้าเราทำอาหารเสิร์ฟแขกเองเลยจะดีกว่ามั้ยคะ รบกวนแนะนำรายการอาหารด้วยนะคะ

ปล.ถ้าผิดกฏ กดลบได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : HippyVenuzz
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 15:09:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com