Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[โคลนนิ่ง]TunA @o๑๐๐..๐..๐..กระดื้บๆหนอนพาเพลิน ตอน (((((เปิดตัวคู่ชีวิต....กับขนมกล้วยพลิกชีวิตของพี่หน่อยโตเหมี่ยว)))  

ก่อนอื่นเลยนะครับก็

สว้สดีพี่ๆเพื่อนๆ ชาวก้นครัวด้วย ครับ เนื่องจากมีเสียงจากพี่ๆ ที่สนิทๆ กันอยากเห็นภาพผมกับว่าที่ภรรยา หลังจากตัดสินใจอยู่ 2 นาที ก็ย่อภาพเเล้วเอาลง เลย 5555+ ขอฝากตัวอีกครั้งกับห้องก้นครัวครับ

รู้สึกรักและดีใจมากๆ ที่ได้เป็นสมาชิกคนหนึ่งของพี่ๆเพื่อนๆ ห้องนี้ครับ

ตามด้วยเมนูสุดอร่อยจากพี่หน่อยโตเหมี่ยวพี่สาวที่มากฝีมือขนมไทยๆ ซึ้งยอมรับว่า สูตรพี่หน่อยนั้น อร่อยมากจริงๆ ครับหากได้ลองทำเเล้วจะติดใจที่บ้านผมชมกันทุกคนเลยครับ

สูตรพี่หน่อย ขนมกล้วยครับ

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D8374402/D8374402.html

ก่อนอื่นออกตัวก่อนว่า ถ่ายรูปไม่สวยนะครับและอาจจะไม่เหมือนเป้ะ เพราะฝีมือมีแค่นี้ พยายามเต็มที่แต่ไงไงก็อร่อยครับอิอิ

เดี๋ยวไปชมกันเล้ยยยย

เปิดตัวด้วยรูป ผมเองและว่าที่ภรรยากับภาพถ่ายในสตู 1 แบบ

จากคุณ : We Love TunA
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 52 21:50:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com