Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Torch ที่เอาไว้พ่นไฟอันเล็กๆ ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ  

อยากทำ creme brulee ค่ะ ชอบกินมากกกก แต่ไม่ทราบว่าพอจะหาซื้อ torch ที่พ่นไฟได้ที่ไหน อยากได้แค่อันเล็กๆอะคะ มาทำเล่นๆมากกว่า พวกตามร้านอุปกรณ์เบอเกอรี่จะมีมั้ยค่ะ แล้วราคาจะแพงมากมั้ย

อ้อ แล้วปกติมันจะต้องใช้แก๊สรึเปล่า? ไม่ค่อยทราบว่ามันทำงานยังไงค่ะ จะอันตรายมั้ยค่ะเนี่ย

ขอบคุณมากๆนะค้า...

จากคุณ : น้องมังคุด
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 52 13:23:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com