Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.... REVIEW.... Modern Australian Food vs Middle Eastern Food ( @ Sydney Autralia )  

สวัสดีค่ะ พี่น้องก้นครัว วันนี้ไม่มีทำขนมค่ะ จะพาไปชิม อาหาร 2 รส 2 ทวีปกันดีกว่า ความประทับใจต่างกันมากมาย ราคาต่างกันมากมาย ดูให้ถึงร้านที่ 2 นะคะ ^_^

2 - 3 อาทิตย์ที่ผ่านมา คิวตะลุยกินตามร้านอาหาร มีทุกศุกร์เลยค่ะ ศุกร์แรกที่ไปเป็น อาหารแนว Modern Autralian Food นะคะ ร้านนี้มีประกันความอร่อยอยู่ที่ ( 1 Hat )

ปล. ที่ ออสเตรเลียไม่มี ดาวมิชิลิน ค่ะ มี 1 hat / 2 hat และสูงสุดก็ 3 Hat

ร้านนี้ต้องของล่วงหน้า ประมาณ 2 เดือน ถ้าจะเอาคืนวันศุกร์ อีกอย่างคือร้านไม่ใหญ่มาก จากข้อมูลในเวบต่างๆ มีมากสุดรับได้ 50 ที่นั่งต่อคืนค่ะ

Oscillate Wildly ( 1 hat )
275 Australia Street, Newtown, Australia
degustation menu, 9 courses for $95

จากคุณ : annana
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 52 14:07:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com