Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~~.......เมื่อ Koamania ชวนกันมาทำ......."ข้าวหมกไก่"......มี"ซุปไก่แซ่บๆ" ให้ซดด้วยค่ะ........~~~~  

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆชาวก้นครัวทุกคนค่ะ....

วันนี้จะชวนกันมาทำข้าวหมกไก่ค่ะ....
แบบไม่อาศัยซองสำเร็จรูป....

เนื่องจากมีพี่สาวคนนึงในก้นครัวมาบอกว่าชอบเมนู"ข้าว"ของ Koamania เป็นพิเศษ....
(ชอบกระทะบ้านหนูด้วยค่ะ....555)... งวดนี้เลยเปลี่ยนจากเมนูข้าวผัดบ้าง...
กลัวพี่เค้าจะเบื่อซะก่อน... เลยขอเปลี่ยนค่ะ...55
ลองมากินอาหารแขกแบบประยุกต์เป็นสไตล์ของKoamania มั่งดีกว่า...

เดี๋ยวลองมาดูหน้าตากันนะคะ ว่าจะผ่านหรือปล่าว...^ ^

จากคุณ : Koamania
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 52 17:49:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com