Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~~...... เมื่อ Koamania ชวนกันมากำจัดของเหลือจากสุกี้เมนูสุดท้าย......"ข้าวต้มปลาหมึก+ไข่ลวก".......~~~~  

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆห้องก้นครัวทุกท่าน ....

วันนี้เป็นการรีวิวที่นานที่สุดแล้วค่ะ ...
ติดต่อกันสามวันแล้ว ...
เมื่อวานก็สัญญาไว้ว่าจะเอาเมนูสุดท้ายมาลงให้ชมกันค่ะ...

ก็เครื่องสุกี้เจ้ากรรม มันดันเหลือปลาหมึกซะนี่...
วันนี้เลยเอามาทำกินซะเลย จะได้หมดๆไปซักที ....

วันนี้เมนูของหนูโด๊ปหน่อยค่ะ ....555
นอกจากจะมีปลาหมึกแล้ว ยังแถมไข่ลวกด้วย....
หนูเนี่ยชอบกินข้าวต้มใส่ไข่ลวกค่ะ ....
ไม่รู้ว่าจะมีคนอื่นๆชอบทานเหมือนกันหรือป่าว ....

เดี๋ยวลองไปดูหน้าตาข้าวต้มใส่ไข่ลวกกันค่ะ ...ว่าจะน่ากินหรือเปล่า ...

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 52 21:35:29

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 52 20:52:30

จากคุณ : Koamania
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 52 20:52:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com