Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปกินนมโจมา อร่อยมากครับ (อยากเล่าให้ฟัง)  

ไปกินนมโจมา อร่อยมากครับ

คือแต่เดิมนั้นรู้ัจักแต่นมนมต์ ซึ่งส่วนตัวคิดว่า

เมื่อก่อนนู้นนานแล้ว นมมนต์นั้นอร่อยมาก อิอิ

แต่ทำไมปัจจุบันมันถึงได้ไม่อร่อยเลย หวานมาก เลี่ยน

แพงด้วย เลยเลิกกินพวก้ละร้านนมไปพักใหญ่

จนได้มาเจอกระทู้ในห้องนี้ละ ก็มาเจอร้านนมโจ

ใกล้ๆกัน แต่ทุกอย่างต่างกันลิบลับ

ขนมปังแผ่นละสิบบาท หน้าอย่างเยอะอะครับ

แนะนำหน้า เนย-ชอค  น้ำพริกเผา อร่อยครับ

น้ำปั่นต่างๆ 20-25 บาท เยอะมาก อร่อยด้วย แต่ผมว่าโกโก้เลี่ยนไปนิด

สตอสมูทตี้อร่อยครับ

ส่วนขนมปังนึ่ง 30 บาท เป็นสังขยาสี่เขียวมาร้อนๆเลย อร่อยอีกแล้ว

ส่วนบรรยากาศนี่ชิวๆครับ มีเพลงวัยรุ่นๆเพราะๆ เปิดตลอด ไม่ร้อนด้วย

นั้งนานได้ อิอิ

สรุปแล้ว อร่อยกว่า คุ้มกว่า นมมนต์มากมาย ลองไปดูนะครับ

ไม่ได้โฆษณาน้า แต่มันอร่อยจริงๆจนต้องเล่า

อิอิ : D

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 52 21:28:40

จากคุณ : ship9960
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 52 21:28:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com