Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[รีวิว]TunA @o๑๐๐..๐..๐..๐..กระดื้บๆ ตอน (((((ปลาทองหมูกะทะ...กับพี่ๆน้องๆ...ชาวก้นครัว..อิ่มท้องสบายใจไม่หนักตัง)))))  

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ชาวก้นครัวทุกคนครับ

เมื่อวันเสาร์ที่ 8 ที่ผ่านมาได้มี โอกาสไปรับทานอาหารกับพี่ๆน้องๆก้นครัวกันหลายคน ที่ปลาทองหมูกะทะ แถบอนุสาวรีย์ครับ

เวอร์ชั่นเต็มดูได้ที่ทู้พี่บอลครับ
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D8555704/D8555704.html

อันนี้เป็นเวอร์ชั่นน้อยๆ ของผมเอง ที่ไม่ละเอียดเท่าพี่บอลเพราะเห็นพี่เค้าถ่ายเเล้วผมถ่ายไม่ลงเลย เก็บรายละเอียดได้ปึ้กมากๆ ครับ 555

ไปดูความเฮฮากันครับ

หน้าตาเพื่อนในก๊วนที่ไปครับอิอิ ผมถ่ายรูป ที่เหลือไม่ยอมให้เปิดเผยหน้าตาครับ อ้าห้าห้าห้า

พี่บอล pikaball
พี่ยู้ นู๋ยู้ฮู้
พี่ต้ะ ต๊ะกุ๊กไทย
ปุ้มปุ้ย MooBamBam
น้องศา โก๊ะมั้ยเนี่ย
และผม WeLoveTunA+คนรู้ใจ(อ่ะนะ)

จากคุณ : We Love TunA
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 52 16:58:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com