Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=> มาทาน หมูหัน + ข้าวผัดสเปน (จริงๆนะ) ที่ Madrid กันครับ <=  

สวัสดีครับ

อาทิตย์ที่ผ่านมา มีอันต้องไปตกระกำลำบากที่ มาดริด สเปน

แต่ ยังดีที่ในที่สุดก็ได้ลอง "ข้าวผัดสเปน" ของแท้ๆซักที

(ไม่ใช่ตามร้านอาหารตามสั่ง ที่ใส่พริกหยวกหรือสับปะรด 555)

แถมด้วย "หมูหัน" ก็เพิ่งรู้นี่แหละครับว่า
สเปน ขึ้นชื่อเรื่องหมูหันด้วย

มาสเปนหนแรก พักที่นี่ครับ
(เค้าบอกว่า ที่ตรงนี้เป็นสนามซ้อมของ Real Madrid มาก่อน)

จากคุณ : blame me
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 52 15:47:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com