Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=======โจทย์เดือนมาแว้ว ----ชีสเค้ก----ก้อนไหนเป็นของใครบ้างมาดูๆ=========  

ผ่านเลยวันที่กำหนดส่งการบ้านมา 2 วัน   ไอ้เราก็นึกว่าสัปดาห์สุดท้ายของเดือน  น้องๆ มาถาม ก็บอก ยังๆๆๆ  5555 ที่ไหนได้มันเลยมาแล้วนี่

วันนี้สมาชิกน้อยลง   เหตุที่บางคนบอก ลดอ้วนนะพี่หน่อง ขอผ่านก่อน ฮ่าฮ่าฮ่า   ในภาพมีการบ้านของเพือนอ้อ แต่ตอนนี้เธออยู่กระบี่ก็คงไม่ได้โพส  แล้ว ของหนุ่มอีกรายที่บอกว่าจะร่วมส่ง  นายเกี๊ย   แต่ภาพไม่มาถึงมือพี่ ไม่รู้ว่าจะมีเวลามาโพสหรือป่าว เพราะโทรมาบอก ยุ่งทุกวัน น่าสงสารจริงๆ  

แต่ไม่เป็นไร ใครวาง ใครไม่ว่าง เราไม่ว่ากัน ให้รู้ว่าใจ...ที่ร่วมก็เพียงพอแล้วค่ะ   ส่วนสำหรับท่านอื่นๆ ที่ประสงค์จะร่วมสนุกกับพวกเรา หรือทำชีสเค้ก  หรือ ส่วนผสมของครีมชีสไว้จะมาร่วมกับเราก็ย่อมได้นะค่ะ  เพื่อความสนุกสนานร่วมกันค่ะ  

เปิดภาพด้วยภาพนี้  ของหน่อง ภาพใหญ่สุด   "เดี๋ยวก็คงโดนด่า"  ตามเคย 555555  ว่า พี่หน่องอะ  เอาภาพของตัวเองไว้เด่นตลอด ฮ่าฮ่าฮ่า  

ส่วนเดือนหน้าการบ้านโจทย์เดือนของเรา คือ  Christmas  จินตนาการกันเอาเองนะค่ะว่าใครอยากทำอะไร  ...

ส่งรูป   21-ธ.ค. ส่งการบ้าน   25-ธ.ค.

จากคุณ : wee_nong
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 52 12:59:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com