Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครทำคุกกี้กับเตาอบเล็กแล้วสำเร็จบ้างครับ ผมขอคำแนะนำทีครับ  

คือผมอยากทำคุกกี้ แต่ว่าเตาของผมมันเป็นเตาเล็กน่ะครับ
เป็นของ Tomex รุ่น TOV-1900VW ผมทำมาประมาณ 5-6 รอบได้แล้วครับ แล้วทุกครั้งก็ไหม้หมดเลยครับ
ผมไม่รู้ว่าผมผิดพลาดตรงไหน เลยอยากจะมาขอคำแนะนำจากพี่ ๆ ในนี้อ่ะครับ ว่า ทำยังไงดี แล้วมีสูตรคุกกี้ที่เหมาะกับเตาเล็กไหมครับ

คือผมอยากทำคุกกี้ไปให้ผู้ชายคนนึงที่ผมชอบอยู่ แต่ผมทำเสียมาหลายครั้งจนเริ่มท้อแล้วครับ ไม่รู้จะทำยังไงดี ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ...

จากคุณ : LoVeTooNNa
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 52 15:09:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com