Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<REVIEW>>>>> GoKiJib - Korean Buffet @ Thonglor 20  

ไม่ทราบมีใครลองทำรึยัง หนูลีไปลองมาแล้ว อร่อยค่ะ อิอิ
พาเพื่อนๆ ที่ชอบอาหารเกาหลีไปที่นี่ค่ะ โกกีจิบ ซอยทองหล่อ 20
เข้ามาในซอยนิดนึง ก็ถึงแล้ว อยู่ซ้ายมือค่ะ จะเห็นตัวโตๆ เลย
ร้านนี้เปิด กลางวัน สิบเอ็ดโมง ถึง ประมาณบ่ายสองนะคะ
ถ้านั่งแช่ก็ไม่เป็นไรค่ะ เจ้าของใจดี (เกาหลี) ชื่อ คุณ จาง วอน ซอก
ตอนเย็นเปิดปิดกี่โมงไม่แน่ใจ ลืม ถ่ายรูปมานะคะ

อาหารมีให้เลือก บุฟเฟ่ต์ 299 หรือ 399 ต่อคน ไม่รวมน้ำอื่นๆ นะคะ
โต๊ะเดียวกันต้องสั่งเหมือนกันนะคะ เครื่องดื่มไม่แพงไม่ต้องห่วง
ส่วนคนที่ไม่อยากทานบุฟเฟ่ต์ก็สั่ง อะลาคาร์ทได้นะคะ มีเยอะดีนะคะ
ถือว่าความหลากหลาย ใช้ได้เลยค่ะ

จากคุณ : LeeSangmi
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 52 23:28:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com