Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เมนู]TunA @o๑๐๐......๐......๐..กระดิ้บๆ ตอน ((((เมนูสุดฮิพ(ล่ะมั้ง).....ซี่โครงหมูย่าง.......ซอสน้ำผึ้ง))))  

สวัสดีพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ชาวก้นครัวทุกท่านด้วยครับผม

วันนี้กระผมมีเมนูมานำเสนอ เป็นเมนูที่เหมือนจะยาก
และเหมือนจะง่ายๆ กับซี่โครงหมูย่างที่เนื้อลุ่ยๆ ฉีกง่ายๆ
ราดด้วยซอสเยิ้มๆ ฉ่ำๆ รสหวานนำ ที่ทำไม่ยากอย่างที่คิก

แต่ก็ไม่ง่ายเกินไปนัก - -

เดี๋ยวเราไปชมกันเลยครับผม

ปุลู กล้องมือถือนะครับเนื่องจาก กล้องประจำตัวโดนยึด -..-

จากคุณ : We Love TunA
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 52 19:24:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com