Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<Spinnecker>> อาหารเช้าคุณเมียกับเมนูมิกซ์เอง "Fusilli คั่วพริกกับลูกชิ้นกุ้งทอด" เชิญชมกันครับ  

สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้มาโพสท์เวลาเดิมๆอีกแล้วครับ มีเวลาก็ต้องรีบมาโพสท์กระทู้จั๊กกะหน่อย ก่อนที่จะดองไว้จนเต็มฮาร์ดดิสก์ 5555

แต่ไม่ต้องห่วงนะครับ ตอนนี้วางแผนเอาไว้แล้วล่ะ ว่าถ้าพรุ่งนี้บ่ายถูกรางวัลที่หนึ่ง 6 คู่พร้อมรางวัลพิเศษ จะไปยื่นใบลาออกมาประกอบอาชีพรีวิวกระทู้ให้ก้นครัวเป็นการถาวรเลย ทีนี้ล่ะจะตั้งกระทู้มันเช้ากลางวันเย็นก่อนนอนเลย หึหึหึ

แต่ตอนนี้ยังไม่รู้อนาคต Que Cera Cera....What ever will be .... will be ฮ่าๆๆๆ ดังนั้นก็เอาไปก่อนหนึ่งกระทู้ตามประสาคนที่ยังไม่รวยทางลัด ถ้ายังไงจะมาแจ้งผลอีกครั้งพรุ่งนี้ เหอๆๆ

สำหรับเมนูอาหารคุณเมียวันนี้ก็เป็นเมนูประเภทล้างตู้เย็นอีกแล้วครับ (เอ่อ....ผมหมายถึงค้นๆของที่มีเก็บไว้ในตู้เย็นมาทำนะครับ ไม่ได้หมายถึงล้างตู้เย็นที่บางเว็บเค้าหมายความถึง) ไปค้นๆเจอของที่ชอบกิน อยากให้คุณเมียกินก็เอามามิกซ์กันตามชอบใจ ทำออกมาแล้วไม่ถึงขนาดเข้ากันไม่ได้ก็พอแล้วล่ะนะ

เชิญมาชมกันเลยดีกว่าครับว่าผมจะทำแบบไหน

ปล. งวดนี้เจ้าแม่พราวพราวมาแปลก อาจเป็นเพราะพูดเก่งขึ้นแล้ว เลยให้เลขมาแบบสามตัวตรงๆไม่ต้องกลับ จากปรกติให้ได้แค่สองหลัก งวดนี้ใครสนใจเจ้าแม่พราวพราวก็ลองเสี่ยงกับ "1-3-0" ดูนะครับ ถ้าใครแทงแล้วเข้าวินตรงๆล่ะก็เจ้าแม่รับสั่งว่าให้พาป๊ะป๋าเจ้าแม่ไปเลี้ยงคนละ 1 เมาครับผม ใครถูกแล้วไม่เลี้ยงเจ้าแม่จะตามไปแหวะนมใส่ถึงบ้าน !!!

จากคุณ : Spinnecker
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 52 21:21:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com