Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~...เมื่อKoamaniaชวนกันมาเปิดกล่องไปรษณีย์จากพี่เบียร์(I am pround to be Thai)......ต่อด้วยกิน"ข้าวหน้าไก่"กันนะ...~~~  

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆห้องก้นครัวทุกคน....

วันนี้ Koamania ได้รับไปรษณีย์ค่ะ...
ส่งตรงมาไกลจากพี่เบียร์ (I am pround to be Thai)...
สาวแว่นคนสวยจากจังหวัดกระบี่ค่ะ....

ขอขอบคุณพี่เบียร์มากกกกกมา ณ โอกาสนี้นะคะ....
ขอให้สวยยิ่งๆขึ้นไป ....อิอิ

แล้วนอกจากนี้ Koamania ได้ลองทำข้าวหน้าไก่เป็นครั้งแรกในชีวิต...55
ผลออกมาใช้ได้ เลยจะมาชวนพี่ๆเพื่อนๆชิมกันค่ะ ....

เดี๋ยวเราไปเปิดกล่องของฝากกันก่อนนะคะ แล้วไปชิม ข้าวหน้าไก่ ต่อกันเลย...^ ^

จากคุณ : Koamania
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 19:44:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com