Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<<REVIEW>>>>>Dinner Buffet @ Marriott Cafe - JW Marriott Bangkok  

มาแว้วววววว สดๆ เลยค่ะ

หนูลีไปลั่นล้าฉลองสิ้นปีกับพี่ๆ ที่ออฟฟิศ เดี๋ยวจะไม่ว่าง ขอฉลองล่วงหน้านะคะ เราเลือกไปใกล้ๆ แล้วกันค่ะ ที่ เจดับบลิว แมริออทกรุงเทพ ที่โปรดของหนูลี ใครที่เป็นขาบุฟเฟ่ต์นะจะรู้จัดดีเลยนะคะ จริงๆ ก็ทานที่นี่ปีนึงไม่กี่ครั้งก็จริง แต่ประทับใจทุกครั้งนะคะ

ราคาต่อหัวก็เหมือนเดิม ราคาไม่ขึ้นเหมือนที่อื่นๆ (ชาบูชิขึ้นราคาแร้ว โซแซ๊ด) เดี๋ยวดูไปเรื่อยๆ จะมีราคาให้ดูด้วยนะคะ รูปที่ถ่ายส่วนมากจะถ่ายที่โต๊ะนะคะ แอบเกี่ยวบรรยากาศมาให้ดูได้บ้างแต่เกรงใจเขา ลูกค้าเขาเยอะ หนูลีเลยไม่ได้ใช้แฟลชนะคะ แสงกะลังพอดี แต่บางรูปอาจจะมัวๆ นิดนึง โทษทีนะคะ หนูลีทำ โฟโต้ช้อปไม่เป็น เลยทำจาก powerpoint ฉะนั้น คุณภาพที่ออกมาอาจจะไม่เต็มร้อย แต่รูปจะขนาดได้พอดีเลยค่ะ

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เยอะหน่อย มีแถมนั้นนี่เยอะ ฝากโหวตให้หนูลีด้วยน๊า ขอบคุณค่ะ

รูปแรก ปากซอยจ้า มาถึงแร้ว

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 52 01:29:54

จากคุณ : LeeSangmi
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 52 01:28:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com