Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เมนู]TunA @o๑๐๐..........๐........๐...... กระดิ้บๆๆๆ ตอน ((((กระทู้นี้แรง..เรต..ฉ..มีเลือด..(ทำอาหารนะ- -)))))  

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ พี่น้องชาวก้นครัวทุกๆท่านครับ

วันนี้ผมมีเมนูง่ายๆมานำเสนอ แบบอร่อยๆ อีกครั้ง

ง่ายจิงๆ นะเออ แต่อร่อยและได้สุขภาพ

สำหรับท่านที่อายุไม่ถึง 18 ขอให้ใช้วิจารณญาณในการชมนะครับ

อาจจะมีภาพรุนแรง เลือดตก ยางออก เห็นหอย อีกตะหาก ด้วยนะครับ

ถ้ายังไง เชิญชม เมนูนี้ได้เลย

ผมได้มาจากการไปเที่ยวบ้านแฟน(ภรรยา) ผมมาช่วงเดือนก่อน

มีชื่อว่า

"ห่อหอย" ครับ - -"

จากคุณ : We Love TunA
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 52 19:44:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com