Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***********อรุณสวัสดิ์ค่ะนายที่รักของหนู คิดถึงนายหนูจังเลย หนูจึงทำไก่กับส้ม กับหมูค่ะ นายมานี่ก่อนนะ******************  

โอโฮ้ นายหนูมาจริงๆด้วย หนูดีใจมาก นายรู้ไหม ไหนนายหันให้หนูดูสิ นายหนูยิ้มสวยเหมือนเดิมไหมคะ....นั่นไงล่ะ หนูบอกแล้ว  นายหนูยังเป็นนายคนเดิม ไม่เปลี่ยนเลย

อรุณสวัสดิ์ค่ะนายที่รักของหนู...หนูคิดถึงนายจังเลย นายหนูบอกหนูสิ นายสบายดีใช่ไหมคะ ส่วนหนูสบายดีค่ะ นายไม่ต้องกังวล อากาศหนาวจริงเสียด้วยบ้านเมืองเขานี่ หนูมีนายอุ่นใจ นายรู้ใช่ไหม

ที่หนูเขียนนี่วันอาทิตย์ที่ 6 ธันวาคม 2009 เวลาได้ 23.07 นาทีแล้วค่ะ วันนี้ที่บ้านเมืองฝรั่งเขาห้างร้านปิดกันหมดเลย มีที่เปิดช่วงเช้าที่เดียว หนูไม่ไปค่ะ ไม่ทันแน่ เพื่อนหนูมาทานข้าวเที่ยงกับหนู

จึงนำไก่งวง กับ หมูที่มีในตู้เย็น ออกมาปรุงให้เพื่อนเขาได้อิ่ม ผักไม่ค่อยมีเลย

นายดูสิคะนี่ไก่

แล้วนายรักหนูไหม หนูยิ้มที่ใจ ยิ้มให้นายใจดีของหนูค่ะ : )

จากคุณ : อะนิตา
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 05:17:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com