Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำบุฟเฟ่ต์ สำหรับงานวันเกิดคุณแม่ค่ะ  

ญาติพี่น้องรวมแล้ว ประมาณ 20 คนค่ะ
จัดตามร้านอาหารจนเริ่มเบื่อแล้ว   ว่าจะชวนคุณแม่ไปเดินๆ ตักๆ
เผื่อเด็กๆ จะได้ไม่เบื่อด้วย  สถานที่ไม่ต้องหรูหราไปนะคะ  เพราะเด็กๆ หลายคน   เน้นความหลากหลาย สถานที่สะดวกสบาย ค่ะ  
บ้านอยู่ตากสิน   งบต่อหัว ไม่เกิน 500 พอไหวมั๊ยคะ

มีเพื่อนแนะนำที่รร.ใบหยก  เพื่อนๆ ว่าดีหรือเปล่าคะ แล้วมีที่อื่นอีกหรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ส้มสีส้ม
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 52 12:03:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com