Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++@^___^@ แถลงการณ์วันรัฐธรรมนูญละกัน... ประกาศข่าวงานมงคลครับผม @^___^@+++  

พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ พลุ
แต่งงาน

สวัสดีค๊าบบบบเพื่อน พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ทุกท่านที่เคารพแอนด์รัก @^__^@

หายหน้าหายตาไปนาน ไม่มีเวลาโพสต์อะไรเป็นชิ้นเป็นอัน ได้แต่แวะตามอ่านบ้าง
ดูบ้างตามประสาครับ เพราะต้องเตรียมอะไรหลาย ๆ อย่าง แต่ก็คิดถึงทุก ๆ คนเสมอนะครับ

ก่อนหน้านี้ ได้มีหลังไมค์ถึงเพื่อน พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ไปแล้ว 2 ฉบับ เกี่ยวกับงานนี้ :D

แต่วันนี้เป็นวันดีอีก 1 วันและอาจเป็นวันหยุดของหลาย ๆ ท่าน ... แต่ผมไม่หยุด เหอ เหอ ^^"
เลยขอโอกาสนี้มาแจ้งข่าวดี ของ ผม(อ้น) กับ วทจส.(เยาว์) ครับ ซึ่งกำหนดการณ์ต่าง ๆ เรียบร้อยแล้ว
ทั้งวัน เวลา สถานที่จัดงานเลี้ยงฉลองสมรส

กำหนดการณ์เป็นดังนี้

เช้าวันจันทร์ที่ 18 มกราคม 2553 ทำพิธีสมรสเล็ก ๆ ผูกข้อมือแบบทางเหนือที่บ้านของเยาว์ ที่จังหวัดพะเยาครับ

สำหรับวันเลี้ยงฉลองสมรสที่กรุงเทพ ฯ จะมีขึ้นในวันเสาร์ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2553 เวลา 18:30 น. เป็นต้นไป
ที่ห้องแม่น้ำแกรนด์บอลลูม ชั้น 2 โรงแรมแม่น้ำ รามาดาพลาซา เจริญกรุง 72 ครับ

ซึ่งงานเลี้ยงฉลองที่กรุงเทพนั้น ผมขอเรียนเชิญเพื่อน พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ที่สะดวกกัน
มาเพื่อเป็นเกียรติกับผมและเยาว์เนื่องในโอกาสอันดีนี้ด้วยครับ แต่งงาน

อย่างไรก็ดี ตอนนี้มีเพื่อน พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ณ ก้นครัวนอกเรื่อง
อันแสนอบอุ่นแห่งนี้ ตอบรับกลับมาถึง 40 กว่าท่านแล้ว ดีใจมาก ๆ ๆ ๆ ที่สุด

แต่ถ้าที่ผ่านมา ท่านใดยังไม่ได้รับหลังไมค์แจ้งข่าวคราวนี้(เนื่องจากหลังไมค์ใช้ไม่ได้ ถูกระงับ อะไรก็ตามแต่)
ผมใคร่ขอเรียนเชิญมาร่วมงานเพื่อเป็นเกียรติกับผมและเยาว์อีกครั้งนึง ผ่านทางกระทู้นี้เลยละกันครับ

ซึ่งสามารถตอบรับด้วยการส่้งชื่อ-สกุล ที่อยู่ เบอร์ติดต่อ มาทาง e-mail ถึงผมที่ ont_c_u@hotmail.com
หรือจะส่งหลังไมค์หาผมก็ได้ครับ ^^
และเตรียมรับการ์ดเชิญได้ภายในเดือนมกราคม 53 นี้ครับ :D
(รูปการ์ดเชิญ ขออุบไว้ก่อนครับ เดี๋ยวจะจืดซะหมด ^^")

สุดท้ายนี้ ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่ได้มีส่วนร่วมในชีวิตของผมและเยาว์ ในการเดินทาง บ่มเพาะความรักนี้จนสุกงอม
ได้เรียน ได้รู้ ได้รับ ได้เห็น ตัวอย่างความรักหลาย ๆ รูปแบบในก้นครัวแห่งนี้ ความอบอุ่นที่ได้สัมผัสก็ยังคงอยู่ในใจของเราสองคนตลอดไปครับ@^__^@

ด้วยรักและขอบคุณมากครับ/ค่ะ
อ้น+เยาว์
แต่งงาน
inlove inlove inlove inlove inlove inlove inlove inlove inlove inlove inlove inlove

ปล. หากกระทู้แจ้งข่าวนี้ เป็นการรบกวนเกินไป ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ รักคุณ

จากคุณ : AugusT[CrusheR]VeronicA
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 52 09:35:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com