Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***Review *** kan Japanese Fusion  

เมื่อวันหยุดที่ผ่านมาคุณแฟนเสนออาหารค่ำมื้อเล็กๆเป็นร้านอาหารญี่ปุ่นแถวสุขุมวิทค่ะ เป็นร้านเล็กๆ ที่เปิดมาหลายเดือนแล้ว สุขุมวิท ซ.16 แฟนอยากลอง เราก็...ไม่ขัดข้องค่ะ 555

ความจริงร้านนี้กะจะไม่รีวิวเพราะนี้ไม่ค่อยได้ตั้งใจถ่ายรูปค่ะเพราะไม่ได้ถือกล้องติดไปด้วยแต่มาคิดอีกทีอาหารอร่อยถูกใจเราเลยเอาสักหน่อยแล้วกันเนาะ 555

รีวิวทั้งหมดในวันนี้เป็ภาพที่ถ่ายจากมือถือนะคะเพิ่งได้มาใหม่ยังใช้ไม่ค่อยเป็น แป่ววว

ขออวดขนมที่แฟนซื้อมาฝากตอนไปทำงานที่มาเลเซีย หุหุหุ เดี๋ยวมากินตอนท้าย
กระทู้กัน

เอากระทู้เดิมมาแปะด้วย 555
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D8636897/D8636897.html

**แก้ไขข้อมูลค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 ธ.ค. 52 02:34:34

แก้ไขเมื่อ 11 ธ.ค. 52 01:50:58

จากคุณ : passaly
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 52 00:07:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com