Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามพี่ๆเกี่ยวกับกล่องโฟมเก็บความเย็นค่ะ ว่าเย็นได้แค่ไหน  

คือว่าหนูกับครอบครัวจะไปเที่ยวปีใหม่ที่โคราชค่ะ
ทีนี้หนูอยากจะไปจัดปาร์ตี้ที่บ้านพัก เลยจะนำพวกอาหารแช่แข็ง
เช่น ไส้กรอก เป็ดย่างCP ประมาณนี้ไปค่ะ

จะออกจากบ้านแต่เช้า คงแวะเที่ยวหลายที่กว่าจะถึงที่พักก็ค่ำๆ เลยอยากทราบว่า ถ้าเอาอาหารเหล่านี้ ใส่กล่องโฟมแช่แข็งไปอย่างในรูป
ความเย็นจะพอมั้ยคะ? กลัวว่าอาหารจะเสียอ่ะคะ

ขอบคุณมากนะคะ
ps: เครดิตรูปภาพจาก google นะคะ

จากคุณ : cr_japan
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 52 12:29:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com